JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MJI NANYAMBA

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Mji)

Simu:0232935443 S.L.P 1490,

Barua pepe: td@nanvambate.go.1z NANYAMBA-MTWARA.

Tarehe: 05/07/2023.

TANGAZO LA KUPATA VIKUNDI/MAFUNDI (LOCAL FUNDI) WAWILI
(02) KWA AJILI YA UJENZI WA VYUMBA VIWILI (02) VYA MADARASA
NA UJENZI WA MATUNDU SITA (06) YA VYOO (MATUNDU MANNE (04)
KWA WANAFUNZI WA KAWAIDA NA MATUNDU MAWILI (02) KWA WANAFUNZI
WENYE MAHITAJI MAALUMU) KATIKA SHULE YA MSINGI NAMKUKU
HALMASHAURI YA MJI NANYAMBA

1. UJENZI WA VYUMBA VIWILI (02) VYA MADARASA SHULE YA MSINGI
NAMKUKU

KAZI Na: LGA/178/HQ/GVT/NAMKUKU PS/2022/2023/W/01

2. UJENZI WA VYOO MATUNDU SITA (06) SHULE YA MSINGI NAMKUKU
(MATUNDU MANNE (04) KWA WANAFUNZI WA KAWAIDA NA MATUNDU MAWILI
(02) KWA WANAFUNZI WENYE MAHITAJI MAALUMU)

KAZI Na: LGA/178/HQ/GVT/NAMKUKU PS/2022/2023/W/02

Wafadhili kupitia mradi wa kuimarisha stadi za kusoma. kuandika na kuhesabu (KKK) GPE-LANES
[T wametoa fedha kwa ajili ya ujenzi wa vyumba viwili (02) V ya Madarasa na matundu sita (06) va
vyoo (matundu manne (04) kwa wanafunzi wa kawaida na matundu mawili (02) kwa wanafunzi wenye
mahitaji maalumu) katika Shule ya Msingi Namkuku. Aidha Shule ya Msingi Namkuku imepokea
fedha hizo kwa ajili ya ujenzi huo kwa maelekezo va kutumia utaratibu wa “Force Account’ ili kazi
itckelezwe kwa wakati.

Hivyo, Mkuu wa shule ya Msingi Namkuku anawatangazia Vikundi/Mafundi wa fani mbalimbali,
wenye nia na uwezo wa kutekeleza kazi zilizooneshwa hapo juu kwa ubora na viwango
vinavyokubalika.

MASHARTI KWA MWOMBAJJI:

I. Awe na uzoefu wa kazi za ujenzi zinazofanana na kazi zilizooneshwa kwa kuambatisha Orodha
va Kazi zote na Gharama (CV) alizowahi kufanya tangu aanze kufanya kazi za Ufundi Uashi
ikiwemo mawasiliano ya alikowahi fanya kazi au mkataba.
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Tangazo hili linatolewa kwa muda wa siku saba (07) tangu tarehe 05/07/2023 hadi tarehe
12/07/2023 na kuwa muda wa utekelezaji wa ujenzi wa mradi huu utakuwa kwa muda wa miezi
mitatu.

Kampuni yoyote ya kikandarasi haitaruhusiwa kuleta maombi ya kazi hizi.

Vikundi watakaoomba kazi hii watapewa kipaumbele zaidi. Pia, waoneshe uzoefu katika kazi
za ujenzi wa majengo ya serikali Kiambatisho ni kama iliyoclezwa kwa Kifungu cha (1) cha
tangazo hili.

Kazi zitakazo fanyika ni ujenzi wa Vyumba vya Madarasa ya shule ya msingi.

Vifaa vyote vya ujenzi (Building Materials) vitatolewa na Mwajiri. Fundi atalipwa gharama ya
kazi tu (Labour Charge) kwa siku/wiki/mwezi kulingana na makubaliano.

Fundi awasilishe uthibitisho wa kutokuwa ametenda kosa la kijinai, kuwa na mgogoro na Serikali.

Fundi awe na kitambulisho cha NIDA au MPIGA KURA au barua kutoka kwa mtendaji wa

Fundi atatakiwa kuonesha uthibitisho wa kuwa na vitendea kazi muhimu vitakavyo mwezesha
kukamilisha kazi husika (Mfano:- pima mayji, mwiko, birigi (Plumb bob), water level. nyundo
ndogo za mawe, chepe (Spade), kamba ya manila za kunyoshea na kuseti na vinginevyo.

Vikundi/Mafundi wa fani mbalimbali, wenye nia na uwezo wa kutekeleza kazi zilizooneshwa
hapo juu kwa ubora na viwango vinavyokubalika. wanaweza kuainisha kazi moja au Zaidi.

Kabrasha linaloonesha madarasa pamoja na fomu mbalimbali zinapatikana katika Ofisi ya Mkuu
wa Shule ya Msingi Namkuku kuanzia tarehe 05/07/2023 hadi tarehe 12/07/2023 Kuanzia saa
1.30 asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri.

_Maombi ya kazi ya ufundi yaandikwe kwa herufi kubwa yakionesha aina ya kazi uliyoomba, Jina

la fundi au Kikundi na yawekwe kwenye bahasha isiyo na mchoro wala alama yoyote na
yafungwe kwa lakili. Aidha, bahasha ifungwe vizuri. Pia, juu ya bahasha iandikwe Jina la kazi
uliyoomba. Namba ya kazi husika na anuani ya:

Mkuu wa Shule,

Shule ya Msingi Namkuku,
S. L. P. 1490,
NANYAMBA.

_Maombi yote katika nakala halisi moja (1) iwekwe ndani ya bahasha moja (1) na nakala (copy)

mbili (2) yawekwe kwenye bahasha moja (1) kisha bahasha mbili ziwekwe kwenye bahasha moja
kubwa na yaletwe kwenye ofisi ya Mkuu wa Shule ya Msingi Namkuku kuanzia saa 1.30 asubuhi
hadi saa 9.30 Alasiri.
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Siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi hayo ni tarehe 12/07/2023 saa 4.30 asubuhi na maombi
hayo yatafunguliwa hadharani mara tu, baada ya muda wa mwisho wa kuwasilisha.

Kabrasha la maombi ya kazi ya ujenzi wa majengo tajwa hapo juu linapatikana kwa Tzs.
20,000.00 katika ofisi ya Mkuu wa shule va Msingi Namkuku iliyopo katika Halmashauri ya Mji
Nanyamba.Malipo yote yafanyike katika Halmashauri ya Mji Nanyamba. Hakikisha unapewa
risiti mara baada ya malipo.

Maombi yote ya kazi za ufundi yatakayowasilishwa baada ya muda wa mwisho wa kuwasilisha
hayatapokelewa.

Siku ya kutembelea eneo la mradi ili kuwezesha kujaza makabrasha itakuwa tarehe 08/07/2023
siku ya Jumamosi katika Shule husika kuanzia saa 4:30 asubuhi.

Mwajiri anaweza kufuta maombi yote ya zabuni bila taarifa, ikiwa kutakuwa na sababu ya
kufanya hivyo kwa maslahi mapana ya wananchi, Halmashauri na Serikali kwa ujumla.

. Waombaji wote wanaombwa kuhudhuria katika ufunguzi wa kazi hii.
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Mkuu wa Shule ya Msingi Namkuku
NANYAMBA
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