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TAARIFA KWA UMMA
MAPOKEZI YA FEDHA MILIONI 843,400,000 DIVISHENI YA ELIMU MSINGI.
Halmashauri ya Mji Nanyamba imepokea fedha kiasi cha Tshs. 843,400,000 (Shilingi Milioni Mia Nane Arobaini na Tatu laki Nne) kutoka Serikali kuu kwa ajili ya MRADI WA BOOST NA MRADI WA UJENZI WA MADARASA SHULE ZA MSINGI KONGWE MWAKA WA FEDHA 2022/2023 kwa mchanganuo ufuatao.
MRADI WA BOOST MWAKA WA FEDHA 2022/2023
	

	JINA LA SHULE
	MRADI ULIOPANGWA KUTEKELEZWA
	FEDHA TOLEWA

	1.
	Shule ya Msingi Chawi
	Ujenzi wa Shule Mpya yenye Mkondo Mmoja (Ujenzi wa Madarasa 2 ya Mfano elimu ya Awali, Matundu 6 ya elimu ya Awali, Madarasa 7, Matundu 10 ya Vyoo), (2 Walimu na 8 ya Wanafunzi), Jengo la Utawala na Kichomea taka kwa Shule za Msingi
	331,600,000.00

	2.
	Shule ya Msingi Dinyecha
	Ujenzi wa Darasa 1 Elimu Maalumu na Matundu 3 ya Vyoo
	29,100,000.00

	3.
	Shule ya Msingi Kitaya
	Ujenzi wa Darasa 1Shule ya msingi na Matundu 3 Vyoo
	53,100,000.00

	4.
	Shule ya Msingi Mnima
	Ujenzi wa Madarasa 2 Shule ya Msingi na Matundu 3 ya Vyoo
	53,100,000.00

	5.
	Shule ya Msingi Mtimbwilimbwi
	Ujenzi wa Madarasa 2 Shule ya Msingi na Matundu 3 ya Vyoo
	53,100,000.00

	6.
	Shule ya Msingi Nanyamba
	Ujenzi wa Madarasa 3 Shule ya Msingi na Matundu 3 ya Vyoo
	77,100,000.00

	7.
	Shule ya Msingi Nanyamba B
	Ujenzi wa Vyumba vya Madarasa 2 ya mfano ya elimu ya awali
	66,300,000.00

	
	JUMLA
	
	663,400,000.00



MRADI WA UJENZI WA MADARASA SHULE ZA MSINGI KONGWE MWAKA WA FEDHA 2022/2023
	NA
	JINA SHULE 
	IDADI YA MADARASA
	FEDHA TOLEWA

	1.
	Shule ya Msingi Namkuku
	2
	40,000,000.00

	2.
	Shule ya Msingi Narunga
	2
	40,000,000.00

	3.
	Shule ya Msingi Mwako
	1
	20,000,000.00

	4.
	Shule ya Msingi Mkumbwanana
	1
	20,000,000.00

	5.
	Shule ya Msingi Mibobo
	1
	20,000,000.00

	6.
	Shule ya Msingi Mayembe Chini
	1
	20,000,000.00

	7.
	Shule ya Misingi Kilimahewa
	1
	20,000,000.00

	
	JUMLA
	9
	180,000,000.00
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