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TAARIFA KWA UMMA.

MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA 1,000,184,067.41 KWAAJILI YA
UJENZI WA MIUNDOMBINU YA ELIMU YA MSINGI NA SEKONDARI
KUPITIA MIRADI YA BOOST NA SEQUIP.

Serikali Kuu kupitia Mradi wa kuboresha upatikanaji wa fursa sawa katika ujifunzaji bora
wa Elimu ya Awal na Msingi Tanzania bara (BOOST) ambao ni sehemu ya Mpango wa
Lipa kulingana na Matokeo katika Elimu awamu ya pili (EP4RIl) unaochangia
utekelezaji wa mpango wa maendeleo ya sekta ya elimu wa miaka mitano 2021/2022
mpaka 2025/2026 Pamoja na Mradi wa Uboreshaji wa elimu Sekondari kwa kila kata
(SEQUIP) imeipatia Halmashauri ya Mji Nanyamba kiasi cha shilingi Bilioni moja
(1,000,184,067.41) kwaajili ya ujenzi wa miundombinu ya elimu ya msingi na sekondari

kwa mchanganuo ufuatao:

NA | SHULE KATA MRADI KIASI

1 Shule ya Sekondari | MTIMBWILIMWI | Ukamilishaji wa Bweni | 26,858,044.53

Mtimbwilimbwi

2 Shule ya Sekondari | MILANGOMINNE | Ukamilisjhaji wa Bweni | 63,126,022.88

Mnyawi

3 Shule ya  Msingi | NAMTUMBUKA | Ujenzi wa matundu ya | 107,200,000.00
Likwaya vyoo na Ukarabati

4 Shule ya  Msingi | MNONGODI Ujenzi wa madarasa | 159,200,000.00
Mnongodi mawili, Matundu sita

ya vyoo

5 Shule ya  Msingi | KIYANGA Ujenzi wa madarasa | 107,200,000.00

Mwenge manne na matundu

sita ya vyoo




6 Shule ya  Msingi | NYUNDO Ujenzi wa shule mpya | 334,600,000.00
Nyundo B yenye mkondo mmoja

7 Shule ya  Msingi | NITEKELA Ukarabati wa shule 101,000,000.00
Nitekela

8 Shule ya Sekondari | MTINIKO Ujenzi wa nyumba ya | 95,000,000.00
Mtiniko mtumishi

9 HALMASHAURI Usimamizi na ufuatiliaji 6,000,000.00

JUMLA KUU 1,000,184,067.41

Kufuatia mapokezi ya Fedha hizi, Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Nnanyamba kwa
niaba ya wananchi na uongozi wa mzima wa Halmashauri ya Mji Nanyamba anatoa
shukrani kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia
Suluhuhu Hassan na serikali yake ya awamu ya sita kwa kudhamiria kuinua na

kuboresha mazingira ya kujifunzia na kufundishia nchini.
Imetolewa Na;
KITENGO CHA MAWASILIANO YA SERIKALLI,

HALMASHAURI YA MJI NANYAMBA.




	27f53a0c24ce7da29aba67ed7f354911e0b734f0e6277a40156accb9f2479528.pdf
	8827df1f0bf372e1ea69544789c4da8db723f25dd1313683a37b639066d9d9cd.pdf

