



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI NANYAMBA
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Mji)



Simu: 0232935443

Nukushi: 0232935442

Barua pepe: td@nanyambatc.go.tz

2 BARABARA YA BOMANI,

S.L.P 1490,

63682 NANYAMBA-MTWARA

Kumb. Na: NTC/338/345/33 VOL I/23

Tarehe: 14/11/2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA KUJITOLEA

Mkurugenzi anawatangazia wataanzania wenye sifa na nia ya kufanya kazi katika Halmashauri ya Mji Nanyamba, kuomba nafasi za kazi zifuatazo:

1.0 KAZI YA KUJITOLEA MTENDAJI WA KIJIKI KWA MIEZI SITA (6). Nafasi 22

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Nanyamba, anawatangazia wananchi wenye sifa kuomba nafasi ya kazi ya Utendaji wa Kijiji kwa kujitolea kwenye Vijiji 22 kuanzia leo tarehe 11/11/2022; Vijiji hivyo ni **Naucheche, Dindwa, Kiyanga, Mwenge, Shaba, Maranje, Mnivata, Mwamko, Mkumbwanana, Mnyawi Sokoni, Umoja, Kitama Bondeni, Mkomo, Chawi, Chawi Sokoni, Navikole, Arusha Juu, Kitachi, Njengwa, Narunga, Kiwengulo, Mnongodi Magharibi** Kwa miezi 6

1.1 SIFA ZA MWOMBAJI

Mwombaji anatakiwa awe na elimu ya Kidato cha Nne (IV) au sita (VI) aliyehitimu mafunzo ya cheti (Astashahada) katika moja ya Fani zifuatazo:

Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali. Aidha mwombaji lazima awe anaishi katika kijiji husika au maeneo ya karibu na Kijiji hicho.

1.2 KAZI/ MAJUKUMU YA MTENDAJI WA KIJIKI

- i. Kusimamia ukusanyaji wa mapato katika Kijiji.
- ii. Afisa masuuli na Mtendaji wa Serikali za kijiji.
- iii. Kusimamia ulinzi wa raia na mali zao, kuwa mlinzi wa amani na usimamizi wa utawala bora katika Kijiji.
- iv. Kujibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya Kijiji.
- v. Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.
- vi. Kutafsiri na kusimamia sera na taratibu
- vii. Kuandaa taarifa za utekelezaji na kazi katika eneo lake na kuhamasisha uchumi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa umaskini na kuongeza uzalishaji mali
- viii. Kiongozi mkuu wa Idara na Vitengo vya kitaaluma katika Kijiji.
- ix. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu na nyaraka za Kijiji.
- x. Kupokea, kusikiliza na kutatua migogoro ya wananchi
- xi. Kuandaa na kutunza Rejesta ya wakazi wote wa Kijiji.
- xii. Pamoja na kazi zingine utakazopangiwa na Mwajiri wako.

2.0 **MIGAMBO WA KUKUSANYA MAPATO YA HALMASHAURI (MKATABA WA MIEZI 3
(Nafasi 34)**

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Nanyamba, anawatangazia wananchi wenye sifa kuomba nafasi ya kazi ya Askari Mgambo kufanya kazi ya kukusanya Mapato ya Halmashauri kwa Mkataba wa Miezi 3.

2.1 **SIFA ZA MWOMBAJI**

- I. Awe Raia wa Tanzania
- II. Awe ni Askari Mgambo aliyepata Mafunzo na Mkakamavu
- III. Awe na tabia njema.
- IV. Awe tayari kufanya kazi ya kukusanya mapato mchana na usiku.
- V. Awe tayari kutekeleza masharti ya mkataba wa kazi kwa nguvu zote, hekima na uadilifu mkubwa.

3.0 **MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI**

- i. Waombaji wote wawe ni Raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45
- ii. Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa.
- iii. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V) yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees) watatu.
- iv. Maombi yote yaambatane na picha 2 (passport size), nakala za vyeti vya taaluma, vyeti vya kidato cha nne na kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa zilizoelekezwa hapo juu.
- v. "Testimonials", "Provisional Results", "Statement of results", hati matokeo za kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS) **HAVITAKUBALIWA.**
- vi. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU au NECTA).
- vii. Waombaji waliostaafu katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba isipokuwa kama wanakibali cha Mamlaka husika.
- viii. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 26 Novemba, 2022 saa 9.30 alasiri.
- ix. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo hili **HAYATAFIKIRIWA.**

Maombi yote yatumwe kwenye anuani ifuatayo;

Mkurugenzi wa Mji,
S.L.P.1490,
NANYAMBA.



Thomas E. Mwilafu
MKURUGENZI WA MJI

