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Kumb. Na. 1.81/90/23/91 Tarehe: 18/09/2023

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI WA AJIRA YA UDEREVA WA
KUJITOLEA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji Nanyamba anawatangazia waombaiji kazi waliotuma
maombi kwa nafasi ya Madereva wa Kuijitolea kuwa usaili utafanyika tarehe 25/09/2023

Halmashauri ya Mji Nanyamba

Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo;

i. Kila msailwa anapaswa kuwa na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi,
Vitambulisho vinavyokubalika ni pamoja na:- Kitambulisho cha Mkazi,
Kitambulisho cha Mpiga kura, Kitambulisho cha kazi, Kitambulisho cha Uraia au
Hati ya kusafiria,

ii. Wasailiwa wanatakiwa kufika na VYETI VYAO HALISI VYA ELIMU NA
TAALUMA kulingana na sifa za mwombaji bila kusahau cheti cha kuzaliwa, na
na Leseni ya Udereva.

iii.  Wasailiwa watakaowasilisha "Testimonials", "Provisional Results", "Statement of
results", hati za matokeo za kidato cha IV na VI (form IV and form VI results
slips) HAVITAKUBALIWA NA HAWATARUHUSIWA KUENDELEA NA USAILLI;

iv. Kila Msailiwa atajigharamia kwa Chakula, Usafiri na Malazi;

v. Kwa waombaiji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe Vyeti vyao vimehakikiwa
na kuidhinishwa na mamlaka husika (TCU na NECTA),

vi. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue
kuwa hawakukidhi vigezo, hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi

zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya tangazo husika,
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e ORODHA YA WAOMBAJI WANAOITWA KWENYE USAILI WA
MCHUJO

NAFASI YA DEREVA WA KUJITOLEA
TAREHE: 25/09/2023

MAHALI: HALMASHAURI YA MJI NANYAMBA
MUDA: SAA 2:00 ASUBUHI

ORODHA YA FUPI YA MAJINA YA WANAOITWA KWENYE USAILI WA KAZI YA
UDEREVA WA KUJITOLEA

SIN JINA KAMILI JINSI ANUANI
1 | SIRAJI ISSA MANOTI ME S.L.P 1490 NANYAMBA
2 | SHAFII ISSA MKULUNGUNDE | ME S.L.P 1490 NANYAMBA
3 | JAMES WALTER MALAIKA ME S.L.P 92 MTWARA
4 | TWAHA YAHAYA DADI ME S.L.P 544 MTWARA
5 | WILIAM S MWAYA ME S.L.P 92 MTWARA
WILBROA
6 DANlEE D MERCHIADES ME S LP
7 | FRANK G MASUMBUKO ME S.LP




