" JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA R
€% OFISI YA RAIS 759
}3& TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA Q’ )/

R o HALMASHAURI YA MJI NANYAMBA \J’B &
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Mji)
Simu:0232935443 S.L.P 1490,
Barua pepe: td@nanyambate.go.tz NANYAMBA-MTWARA.

Tarehe: 09/07/2023

TANGAZO LA KUPATA VIKUNDI/MAFUNDI (LOCAL FUNDI) KWA AJILI Y
UJENZI WA SHULE MPYA YA SEKONDARI KATIKA KATA YA MTINIKO.

(MRADI WA SEQUIP)

A. MAJENGO YATAKAYOJENGWA KATIKA SHULE YA KATA MTINIKO.
1) UJENZI WA MADARASA MAWILI (02)

» KAZINA: LGA/178/HQ/GVT/Mtiniko SS/2022/2023/W/102/01 Lot 1
2) UJENZI WA MADARASA MAWILI (02)
» KAZINA: LGA/178/HQ/GVT/Mtiniko $S/2022/2023/W/102/01 Lot 2
3) UJENZI WA MADARASA MAWILI (02) NA OFISI MMOJA (01)"
> KAZINA: LGA/178/HQ/GVT/Mtiniko SS/2022/2023/W/102/01 Lot 3

4) UJENZI WA MADARASA MAWILI (02) NA OFISI MMOJA (01)
Ve KAZINA: LGA/178/HQ/GVT/Mtiniko SS/2022/2023/W/ 102/01 Lot 4
5) UJENZI WA JENGO LA UTAWALA
»  KAZINA: LGA/178/HQ/GVT/Mtiniko SS/2022/2023/W/102/02
6) UJENZI WA MAABARA YA KEMIA NA BIOLOJIA
»  KAZINA: LGA/178/HQ/GVT/ Mtiniko $5/2022/2023/W/102/03

7) UJENZI WA MAABARA YA FIZIKIA

7 KAZINA: LGA/178/HQ/GVT/Mtiniko SS/2022/2023/W/102/04
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8) UJENZI WA MAKTABA

»  KAZINA: LGA/ 178/HQ/GVT/Mtiniko $8/2022/2023/W/102/05

9) UJENZI WA CHUMBA CHA TEHAMA

»  KAZINA: LGA/ 178/HQ/GVT/Mitiniko §8/2022/2023/W/102/06

10) UJENZI WA MATUNDU 08 YA VYOO

»  KAZINA.: LGA/178/HQ/GVT/Mtiniko S$S/2022/2023/W/102/07
11) UJENZI WA KICHOME A

> KAZI NA: LGa/ 178/HQ/GVT/1\/Itiniko §5/2022/2023/W/102/09



Jamhuri ya Muungano ya Tanzania kupitia OR-TAMISEMI imetoa fedha kwa. ajili ya™
ujenzi wa Vyumba vya Madarasa, Jengo la Utawala, Maabara, Maktaba, Chumba
Cha Tehama, Kichomea taka, Matenki ya Maji na Matundu ya Vyoo kwaajili ya
Shule Mpya ya Kata ya Mtiniko katika Halmashauri ya Mji Nanyamba Kupitia Mradi
wa SEQUIP. Aidha, Halmashauri ya Mji imepokea fedha hizo kwa ajili ya ujenzi huo
kwa maelekezo ya kutumia utaratibu wa ‘Force Account’ ili kazi itekelezwe kwa wakati.

Hivyo, Mwalimu Mkuu wa Shule ya Sekondari Mtimbwilimbwi kwa Niaba ya
Mkurugenzi  Mtendaji wa Halmashauri ya Mji Nanyamba anawatangazia
Vikundi/Mafundi wa fani mbalimbali, wenye nia na uwezo wa kutekeleza kazi
zilizooneshwa hapo juu kwa ubora na viwango vinavyokubalika.

MASHARTI KWA MWOMBAJI:

l. Awe na uzoefu wa kazi za ujenzi zinazofanana na kazi zilizooneshwa kwa
kuambatisha Orodha ya Kazi zote na Gharama (CV) alizowahi kufanya tangu

aanze kufanya kazi za Ufundi Uashi ikiwemo mawasiliano ya alikowahi fanya kazi
au mkataba.

2. Tangazo hili linatolewa kwa muda wa siku saba (07) tangu tarehe 09/07/2023 hadi
tarehe 18/07/2023 na kuwa muda wa utekelezaji wa ujenzi wa mradi huu utakuwa

muda wa siku/wiki/miezi (fundi ajaze kwenye barua ya maombi) tangu siku ya
kusaini mkataba.

3. Kampuni yoyote ya kikandarasi haitaruhusiwa kuleta maombi ya kazi hizi.

4. Vikundi watakaoomba kazi hii watapewa kipaumbele zaidi. Pia, waoneshe uzoefu

katika kazi za ujenzi wa majengo ya serikali Kiambatisho ni kama ilivyoelezwa |
katika Kifungu cha (1) cha tangazo hili.
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5. Kaazi zitakazo fanyika ni ujenzi wa Vyumba vya Madarasa na Matundu.

6. Vifaa vyote vya ujenzi (Building Materials) vitatolewa na Mwajiri. Fundi atalipwa

;‘
gharama ya kazi tu (Labour Charge) kwa siku/wiki/mwezi kulingana na
makubaliano.

1
7. Fundi awasilishe uthibitisho wa kutokuwa ametenda kosa la kijinai,

1
kuwa na /
mgogoro na Serikali.
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g. Fundi awe na kitambulisho cha NIDA au MPIGA KURA au barua kutoka kwa

q vitendea kazi muhimu vitakavyo
Mwiko, Ndoo, Karai, Ngazi,
e, Chepe (Spade), kamba

9 TFundi atatakiwa kuonesha uthibitisho wa kuwa n
mwezesha kukamilisha kazi husika (Mfano:- Pima Maji,
Birigi (Plumb Bob), Water Level, Nyundo Ndogo Za Maw
ya manila za kunyoshea na kuseti na vinginevyo.

10 Fundi atatakiwa kuonesha uthibitisho wa kuwa na Vifaa vya Kuvaa wakati wa
Shughuli za Ujenzi kwaajili ya Usalama wakati wa Kazi Mfano, Kofia Ngumu,

Gloves, Viatu vya Kufunika, Reflector n.k
11.Vikundi/Mafundi wa fani mbalimbali, wenye nia na uwezo wa kutekeleza kazi
zilizooneshwa hapo juu kwa ubora mna viwango vinavyokubalika, wanaweza

kuainisha kazi moja au Zaidi.

12. Kabrasha linaloonesha Vyumba vya madarasa, Jengo la Utawala, Maabara, Maktaba,
Chumba cha TEHAMA na Matundu ya Vyoo pamoja na fomu mbalimbali
zinapatikana katika Ofisi Mkuu wa Shule Mtimbwilimbwi kuanzia tarehe 09/07/2023
hadi tarehe 18/07/2023 kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri. Katika Ofisi

ya Mkuu wa Shule Mtimbwilimbwi sekondari. e

13.Maombi ya kazi ya ufundi yaandikwe kwa herufi kubwa yakionesha aina ya kazi

uliyoomba, Jina la fundi au Kikundi na yawekwe kwenye bahasha isiyo na mchoro
Aidha, bahasha ifungwe vizuri. Pia, juu

na Jina La Shule. Namba ya kazi

]

wala alama yoyote na yafungwe kwa lakili.
ya bahasha iandikwe Jina la kazi uliyoomba

husika na anuani ya:

Mkuu wa Shule,
Shule ya Sekondari Mtimbwilimbwi,
S. L. P. 1490,
NANYAMBA.
14.Maombi yote katika nakala halisi moja (1) iwekw
',“f‘ka"" (copy) mbili (2) yawekwe kwenye bahasha moja i
ziwekwe kwenye bahasha moja kubwa na yaletwe kwenye ofisi ya Mkuu W
¥a Sekondari Mtimbwilimbwi kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 Alasirl. =t
he 18/07/2023 saa 4.30 asubuhi
baada ya muda wa mwisho wa

e ndani ya bahasha moja (1) na

(1) kisha bahasha mbili
a Shule

15.Sik
e ya mwisho ya kuwasilisha maombi hayo ni tare
a mao i hs N . .
mbi hayo yatafunguliwa hadharani mara tu,

kuwasi\ishu.
.
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ya kazi ya ujenzi wa majengo tajwa hapo juu linapatikaﬁ;l:(\.w-zi

16.Kabrasha la maombi
a Mji iliyopo katika Halmashauri ya Mji

Tzs. 20,000.00 katika ofisi ya Mkurugenzi W
Nanyamba. Hakikisha unapewa risiti mara baada ya malipo.

17.Maombi yote ya kazi za ufundi yatakayowasilishwa baada ya muda wa mwisho wa

kuwasilisha hayatapokelewa.

18.Siku ya kutembelea eneo la mradi ili kuwezesha kujaza makabrasha itakuwa tarehe
""" ha Mtiniko husika

14/07/2023 siku ya Ijumaa katika eneo la Mradi iliyopo Kkijiji ¢
kuanzia saa 4:30 asubuhi. Gharama za kutembelea eneo la mradi kila mwombaji

atajitegemea.

te ya zabuni bila taarifa, ikiwa kutakuwa na

19.Mwajiri anaweza kufuta maombi yo
Halmashauri na Serikali

sababu ya kufanya hivyo kwa maslahi mapana ya wananchi,
kwa ujumla.

uria katika ufunguzi wa kazi hii Tarehe
Mtimbwilimbwi saa 4:30 Asubuhi.

T
MOHAMEb MWISHEHE MOHAMED

Mkuu Wa Shule
MTIMBWILIMBWI SEKONDARI

20.Waombaji wote wanaombwa kuhudh
18/07/2023 katika Shule ya Sekondari
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