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HALMASHAURI YA MJI NANYAMBA
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Mji)

Simu:0232935443
Barua pepe: td@nanyambatc.go.tz

S.L.P 1490,
NANYAMBA-MTWARA.

Tarehe: 09/07/2023

TANGAZO LA KUPATA FUNDI UMEME KWA AJILI YA KUFANYA KAZI YA
UMEME KWENYE UJENZI WA SHULE MPYA YA SEKONDARI KATIKA
KATA YA MTINIKO.

(MRADI WA SEQUIP)

A. MAJENGO YATAKAYO WEKEWA MFUMO WA UMEME KATIKA
SHULE YA KATA MTINIKO NI.

1) MADARASA NANE (08) NA OFISI 02

> KAZINA: LGA/178/HQ/GVT/Mtiniko $5/2022/2023/W/102/10

2) JENGO LA UTAWALA

> KAZINA: LGA/178/HQ/GVT/Mtiniko $8/2022/2023/W/102/11
3) MAABARA YA KEMIA, BIOLOJIA NA FIZIKIA

> KAZINA: LGA/178/HQ/GVT/ Mtiniko $S/2022/2023/W/102/12
4) MAKTABA

» KAZINA: LGA/178/HQ/GVT/Mtiniko $$/2022/2023/W/102/13
5) CHUMBA CHA TEHAMA

» KAZINA: LGA/178/HQ/GVT/Mtiniko $S/2022/2023/W/102/14
6) MATUNDU 08 YA VYOO

» KAZINA: LGA/178/HQ/GVT/Mtiniko $S/2022/2023/W/102/15
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amhuri

ujenzi wzavl;? ur;,gano ya Tanzania kupitia OR-TAMISEMI imetoa fedha kwa ajili ya

Cha Tehamg n;{.a vya Madarasa, Jengo la Utawala, Maabara, Maktaba, Chumba

Shule M s Kichomea tal.(a., Matenki ya Maji na Matundu ya Vyoo kV.V%.lajili ya

. SEQ[I}i,}:: ya'Kata ya thlk(.) katika Halmashauri ya Mji Nanyamba Kupljua Mradi

kw . Aidha, Halmashauri ya Mji imepokea fedha hizo kwa ajili ya ujenzi huo
a maelekezo ya kutumia utaratibu wa “Force Account’ ili kazi itekelezwe kwa wakati.

Hivyo, Mwalimu Mkuu wa Shule ya Sekondari Mtimbwilimbwi kwa Niaba ya
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Mji Nanyamba anawatangazia Mafundi wa fant
UMEME, wenye nia na uwezo wa kutekeleza kazi zilizooneshwa hapo juu kwa ihota o
viwango vinavyokubalika.

MASHARTI KWA MWOMBAJI:

1. Awe na uzoefu wa kazi za UMEME zinazofanana na kazi zilizooneshwa kwa
kuambatisha Orodha ya Kazi zote na Gharama (CV) alizowahi kufanya tangu
aanze kufanya kazi za Ufundi UMEME ikiwemo mawasiliano ya alikowahi fanya
kazi au mkataba.

2. Tangazo hili linatolewa kwa muda wa siku saba (07) tangu tarehe 09/07/2023 hadi
tarehe 18/07/2023 na kuwa muda wa utekelezaji wa ujenzi wa mradi huu utakuwa
muda wa siku/wiki/miezi (fundi ajaze kwenye barua ya maombi) tangu siku ya

kusaini mkataba.

3. Kampuni yoyote ya kikandarasi haitaruhusiwa kuleta maombi ya kazi hizi.

4. Kazi zitakazo fanyika ni KUWEKA MFUMO WA UMEME AWAMU YA
KWANZA NA AWAMU YA PILI katika Majengo yatakayojengwa.

5. Vifaa vyote vya ujenzi (Building Materials) vitatolewa na Mwajiri. Fundi atalipwa
gharama ya kazi tu (Labour Charge) kwa siku/wiki/mwezi kulingana na
makubaliano.

6. Fundi awasilishe uthibitisho wa kutokuwa ametenda kosa la kijinai, kuwa na
mgogoro na Serikali.

7. Fundi awe na kitambulisho cha NIDA au MPIGA KURA au barua kutoka kwa
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8. Fundi atatakiwa kuonesha uthibitisho wa kuwa na vitendea kazi muhimu vitakavyo
mwezesha kukamilisha kazi husika.

9. Fundi atatakiwa kuonesha uthibitisho wa kuwa na Vifaa vya Kuvaa wakati wa
Shughuli za Ujenzi kwaajili ya Usalama wakati wa Kazi Mfano, Kofia Ngumu,
Gloves, Reflector na Vifaa vya Kujikinga na Umeme n.k

10.Fundi awe na Wataalam wa Umeme wenye Vyeti Na Waliosajiliwa na Mamlaka
Husika Kufanya kazi za ‘Wiring’ (ELECTRICAL IN STALLATION LICENCES)

na Aambatishe Vyeti vyao.

11.Vikundi/Mafundi wa fani mbalimbali, wenye nia na uwezo wa kutekeleza kazi
zilizooneshwa hapo juu kwa ubora na viwango vinavyokubalika, wanaweza
kuainisha kazi moja au Zaidi.

12. Kabrasha linaloonesha Vyumba vya madarasa, Jengo la Utawala, Maabara, Maktaba,
Chumba cha TEHAMA na Matundu ya vyoo pamoja na fomu mbalimbali
zinapatikana katika Ofisi ya Mkuu wa Shule Mtimbwilimbwi kuanzia tarehe
09/07/2023 hadi tarehe 18/07/2023 kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri.
Katika Ofisi ya Mkuu wa Shule Mtimbwilimbwi.

13.Maombi ya kazi ya ufundi yaandikwe kwa herufi kubwa yakionesha aina ya kazi
uliyoomba, Jina la fundi au Kikundi na yawekwe kwenye bahasha isiyo na mchoro
wala alama yoyote na yafungwe kwa lakili. Aidha, bahasha ifungwe vizuri. Pia, juu
ya bahasha iandikwe Jina la kazi uliyoomba na Jina La Shule. Namba ya kazi

husika na anuani ya:

Mkuu wa Shule,
Shule ya Sekondari Mtimbwilimbwi,
S. L. P. 1490,

NANYAMBA.
14.Maombi yote katika nakala halisi moja (1) iwekwe ndani ya bahasha moja (1) na

nakala (copy) mbili (2) yawekwe kwenye bahasha moja (1) kisha bahasha mbili
ziwekwe kwenye bahasha moja kubwa na yaletwe kwenye Ofisi ya Mkuu wa Shule
ya Sekondari Mtimbwilimbwi kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri.

15.Siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi hayo ni tarehe 18/07/2023 saa 4.30 asubuhi
na maombi hayo yatafunguliwa hadharani mara tu, baada ya muda wa mwisho wa
kuwasilisha. |
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prasha la ma : . . |

6?;5- 20,000.00 l:?;’(l yafkfm ya ujenzi wa majengo tajwa hapo juu linapatikana kwa

W0 b, Hiakil a ofisi ya Mkurugenzi wa Mji iliyopo katika Halmashauri ya Mji
. Hakikisha unapewa risiti mara baada ya malipo.

17.Maombi it :
k ; 1 yote ya kazi za ufundi yatakayowasilishwa baada ya muda wa mwisho wa
uwasilisha hayatapokelewa.

18.S1k -
1 ‘1‘ /(1)17)/'2aokuter.nbelea eneo la mradi ili kuwezesha kujaza makabrasha itakuwa tarehe
: . 23 siku ya Ijumaa katika eneo la Mradi iliyopo kijiji cha Mtiniko husika
ue?leIa saa 4:30 asubuhi. Gharama za kutembelea eneo la mradi kila mwombaji
atajitegemea.

bila taarifa, ikiwa kutakuwa na

19.Mwajiri anaweza kufuta maombi yote ya zabuni
Imashauri na Serikali

sababu ya kufanya hivyo kwa maslahi mapana ya wananchi, Ha
kwa ujumla.

a kuhudhuria katika ufunguzi wa kazi hii Tarehe

20.Waombaji wote wanaombw
:30 Asububhi.

18/07/2023 katika Shule ya Sekondari Mtimbwilimbwi saa 4

MKUU WA S HULE
SHULE YA SEKONDARI M‘\:MBWlLIMBWl

Al
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MOHAMED MWISHEHE MOHAMED
Mkuu Wa Shule
MTIMBWILIMBWI SEKONDARI
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