
JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERI KALI ZA MIT AA 
HALMASHAURI YA MJI NANYAMBA 

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi wa Mji) 
Simu 2 Barabara ya Somani 

S.L.P 1490, 
Baruapepe: td@nanyambatc.go.tz 63682 NANYAMBA-MTWARA 

TANGAZO LA KUPATA WAZABUNIWA VIFAA VYA 
UJENZI 

KATIKA HALMASHAURI YA MJI NANYAMBA 

Halmashauri ya Mji Nanyamba kwa mwaka wa fedha 2022/2023 
imepokea fedha kwaajili ya Ujenzi wa Miundombinu ya Shule Katika 
Shule ya Sekondari Mpya Mtiniko na Shule ya Sekondari Namtumbuka 
kwa ajili ya Ujenzi wa Vyumba vya Madarasa, Jengo la Utawala, 
Maabara, Maktaba, Chumba Cha Tehama, Kichomea taka, Tenki la Maji 
Ardhini, Matundu ya Vyoo na Nyumba ya Walimu (2 in 1) Kupitia 

Mradi wa SEQUIP. 

Baadhi ya vifaa vya ujenzi vinavyohitajika ni kama ifuatavyo. 
Na. JINA LA KIFAA 

1 Nondo, Misumari na wire Mesh 

2 Mbao 

3 Vifaa vya dari (gypsum boards, Pvc etc) 

4 Rangi na Vifaa vya Umaliziaji 
5 Marumaru 

6 Mabati, Kofia na Misumari ya Bati 
7 Vifaa vya Umeme na Maji 
8 Madirisha ya Chuma na Vioo 
9 Fremu za Milango na Shata za Milango 
10 Vitasa na Bawaba 
11 Saruji 



Hi vyo, Mkurugenzi Wa Mji N~nyam~a anaw atangazia Wananc~, 
\,Va7abuni nn Wc\SHmbazaji w a V1faa / b1dhaa wo le w enye uwezo, s1£a 
n.1 uzot_• (u ·wn kusamh.1zn vifaa v yn Ujenzi arnbavyo vi taturnika kujenga 
t\ tujengo yaliyoainishwn hapn juu . 

Sifa na 1nasharti kwa Wananchi, Wasa1n bazaji na Wazabuni 

wanaohi'tajika. ni kruna ifuatavyo:-

1) i\ fuomhaji lazima aw e Iesen i ya biashara ya bidhaa husika na 

awasilishc nyaraka zifuatazo: 
a) Nakala ya Leseni ya Biashara 
b) Cheti cha Nan1ba ya Utambulisho ya Mlipa Kodi (TIN) 

c) Cheti cha usajili wa 'BRELA' 
d) Barua inayoonesha kwamba bei ya vifaa vya ujenzi alivyojaza 

hazitabadilika kwa m uda wa miezi sita (06) 

e) Barua ya maombi ikitaja vifaa vya ujenzi anazoomba 

f) Wasifu wa kampuni (Company Profile) 

2) Muombaji lazima awe na uwezo wa Kupeleka Vifaa hadi eneo la 
Ujenzi 

3) Muombaji lazima awe uwezo wa Kutoa Risiti ya ki-eletroniki 
(EFD/EFR) 

4) Malipo yote yatafanyika Kupitia Benki 

5) Uchambuzi wa Maombi utafanyika kulingana bei halisi ya soko kwa 
kila kifaa kinachohitajika katika mradi, na siyo ujumla wa vifaa 
vilivyopo kwenye hati msako (quotation) 

9 6) Muombaji atakayeshinda kuleta vifaa vya Ujenzi lazima asaini 
mkataba/ makubaliano kabla ya kuleta vifaa alivyoshinda 

7) Hati Msako / Nukuu za Bei (Quotation) zinapatikana kwenye Ofisi 
ya Mkuu wa Shule ya Sekondari Mtimbwilimbwi na Shule ya 
Sekondari Namtumbuka kwa Tzs. 20,000.00 kwa kila Lot. 

8) M.alipo ya Kablasha la Nukuu ya Bei yatafanyika katika Ofisi ya 
Mkurugenzi wa Mji. Waombaji wote wapitie Ofisi Na. 18 kwa 
maelekezo 

9) Inasisitizwa kuwa waombaji lazima wajaze bei ya Vifaa vya Ujenzi 
na Malipo yatafanyika baada ya Vifaa hivyo kupokelewa katika 
eneo la Ujenzi 



10) Maombi yote yawasilishwe kwa njia ya mkono kupitia Ofisi ya 

Mkuu wa Shule ya Sekondari Mtimbwilimbwi n a Shule y a 

Sekondari Namtumbuka kwa Anuani zifuatazo 

MKUU WA SHULE, 

SHULE YA SEKONDARI MTIMBWILIMBWI, 

S.L.P 1490, 

NANYAMBA - MTW ARA. 

NA 

MKUU WA SHULE, 

SHULE YA SEKONDARI NAMTUMBUKA, 

S.L.P 1490, 

NANYAMBA - MTWARA. 

Mwisho wa kupokea maombi ya zabuni ni tarehe 31/07/2023 saa 3:30 

Asubuhi na ndiyo siku ya ufunguzi. 

Tangazo hili Limetolewa na: 

MKURUGENZI MTEJV.DAJI, 

HALMASHAURI YA MJI NANYAMBA 
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